ഏരിയാ കമ്മിറ്റികള്‍

 

1. പയ്യന്നൂര്‍ ഏരിയാ കമ്മിറ്റി

പ്രസിഡണ്ട് – രേഖ എം

വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് – 1. ഹരീഷ് എ പി,     2. ലിജു എം ടി

സെക്രട്ടറി – രജനീഷ് വി പി

ജോയിന്‍റ് സെക്രട്ടറി – 1. മനോജ് പി വി,     2.  മനോജ് കുമാര്‍ ടി

ട്രഷറര്‍ – സി പി മുരളീധരന്‍

 

2. മെഡിക്കല്‍ കോളേജ് ഏരിയാ കമ്മിറ്റി

പ്രസിഡണ്ട് – കെ ജയകൃഷ്ണന്‍

വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് – 1. ശ്രീജേഷ് എം.    2. ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ കെ

സെക്രട്ടറി – ജിജേഷ് പി ആര്‍

ജോയിന്‍റ് സെക്രട്ടറി – 1. സന്തോഷ് കുമാര്‍ പി വി.    2. സുധ എ വി

ട്രഷറര്‍ – സുഭാഷ് എം കെ

 

3. തളിപ്പറമ്പ് ഏരിയാ കമ്മിറ്റി

പ്രസിഡണ്ട് – ഹാരിസ് സി

വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് – 1. കെ അശോകന്‍,    2. ശുഭ ബി എസ്

സെക്രട്ടറി – ടി  പ്രകാശന്‍

ജോയിന്‍റ് സെക്രട്ടറി – 1. അജിത് കുമാര്‍ കെ,   2. പി  രമേശന്‍

ട്രഷറര്‍ – കെ കെ രാജീവന്‍

 

4. ശ്രീകണ്ഠാപുരം ഏരിയാ കമ്മിറ്റി

പ്രസിഡണ്ട് – എം ഒ വിശ്വനാഥന്‍

വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് – 1. ജയശ്രീ  കെ പി    2. സന്തോഷ് കെ

സെക്രട്ടറി – സേതു പി

ജോയിന്‍റ് സെക്രട്ടറി –  1. കെ ഒ  പ്രസാദ്     2. വി  ഷിജു

ട്രഷറര്‍ – കെ അയ്യൂബ്

 

5. കണ്ണൂര്‍ നോര്‍ത്ത് ഏരിയാ കമ്മിറ്റി

പ്രസിഡണ്ട് – ഷൈലു ടി കെ

വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് – 1. വി വി സുരേന്ദ്രന്‍    2. ടെറ്റിസ് എം എം

സെക്രട്ടറി – റുബീസ് കച്ചേരി

ജോയിന്‍റ് സെക്രട്ടറി – 1. വി വി സജീവന്‍    2. ഇ ശ്രീലേഷ്

ട്രഷറര്‍ – ഷംസീര്‍ സി കെ

 

6. കണ്ണൂര്‍ ഏരിയാ കമ്മിറ്റി

പ്രസിഡണ്ട് – അജിത കൃഷ്ണന്‍

വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് – 1. അനില്‍ കുമാര്‍ എം       2. വിവേക് കെ

സെക്രട്ടറി – അനില്‍ കുമാര്‍ ടി വി

ജോയിന്‍റ് സെക്രട്ടറി –  1. അശോകന്‍  പി വി     2.  നവനീത് വി

ട്രഷറര്‍ – ശ്രീകേഷ് ടി കെ

 

7. കണ്ണൂര്‍ സൗത്ത് ഏരിയാ കമ്മിറ്റി

പ്രസിഡണ്ട് – അജയ കുമാര്‍ കെ

വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് – 1. ഷീബ ഇടാടന്‍     2. പ്രമോദ് കുമാര്‍ സി

സെക്രട്ടറി – ഗോപാല്‍ കയ്യൂര്‍

ജോയിന്‍റ് സെക്രട്ടറി –  1. ഷാജി പി വി     2. ഷൈജു എം കെ

ട്രഷറര്‍ – അഖില ടി കെ

 

8. തലശ്ശേരി ഏരിയാ കമ്മിറ്റി

പ്രസിഡണ്ട് – സനീഷ് കുമാര്‍ ടി പി

വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് – 1. പ്രമോദ് കെ    2. ജിദേഷ് വി

സെക്രട്ടറി – ജയരാജന്‍ കാരായി

ജോയിന്‍റ് സെക്രട്ടറി –  1.  ജിതേഷ് പി    2. സുമേഷ് പി കെ

ട്രഷറര്‍ – രമ്യ കേളോത്ത്

 

9. കൂത്തുപറമ്പ് ഏരിയാ കമ്മിറ്റി

പ്രസിഡണ്ട് – ജിതേഷ് പി

വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് – 1. ലസിത കെ പി      2. രതീഷ് മാടപ്പൊയില്‍

സെക്രട്ടറി – പ്രശാന്ത് കുമാര്‍ കെ

ജോയിന്‍റ് സെക്രട്ടറി – 1. സുനില്‍ കുമാര്‍ കെ    2. രാജീവന്‍ വി വി

ട്രഷറര്‍ – സൗമ്യകെ

 

10. മട്ടന്നൂര്‍ ഏരിയാ കമ്മിറ്റി

പ്രസിഡണ്ട് – ഷാജി മാവില

വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് – 1. എം സജിനി     2. ബാബു എടച്ചേരി

സെക്രട്ടറി – ലെനിഷ് പി എ

ജോയിന്‍റ് സെക്രട്ടറി – 1. ഷിന്‍റോ കെ സി     2. പ്രിയരഞ്ചന്‍ ഇ

ട്രഷറര്‍ – സൂരജ് വി