Kerala NGO Union

സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി

സംസ്ഥാന ഭാരവാഹികള്‍

       

        എം.വി. ശശിധരന്‍                                 എം.എ അജിത് കുമാര്‍
        പ്രസിഡന്റ്                                               ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി
                                     

        ടി.പി. ഉഷ                                               ബി.അനില്‍കുമാര്‍                     ബി.അനില്‍കുമാര്‍
        വൈസ് പ്രസിഡന്റ്                              വൈസ് പ്രസിഡന്റ്                    വൈസ് പ്രസിഡന്റ്

വി.കെ ഷീജ                             എസ്. അജയകുമാര്‍                   ആര്‍ സാജന്‍                         എന്‍.നിമല്‍ രാജ്
സെക്രട്ടറി                                 സെക്രട്ടറി                                       സെക്രട്ടറി                               ട്രഷറര്‍

സംസ്ഥാന സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗങ്ങൾ

ടി.എം.ഹാജറഎസ്.സുശീലസീമാ എസ്.നായര്‍പി.വി.ഏലിയാമ്മസി.വി.സുരേഷ്കുമാര്‍എ.എ.ബഷീര്‍കെ.വി പ്രഫുല്‍എം.കെ.വസന്തകെ.കെ.സുനില്‍കുമാര്‍കെ.പി. സുനില്‍കുമാര്‍എസ്.ഗോപകുമാര്‍പി.പി.സന്തോഷ്

സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങൾ

കെ.പി ഗംഗാധരന്‍കെ. ഭാനുപ്രകാശ്വി.ശോഭ (കാസറഗോഡ്)എ.രതീശന്‍എ.എം. സുഷമകെ.വി.മനോജ്കുമാര്‍ (കണ്ണൂര്‍)ടി.കെ.അബ്ദുള്‍ ഗഫൂര്‍എ.കെ.രാജേഷ് (വയനാട്)ഹംസ കണ്ണാട്ടില്‍സിന്ധു രാജന്‍കെ.പി.രാജേഷ്അനൂപ്തോമസ് (കോഴിക്കോട്)വി.കെ.രാജേഷ്കെ.വിജയകുമാര്‍പി.വേണുഗോപാലന്‍ (മലപ്പുറം)ഇ.മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍കെ.സന്തോഷ്കുമാര്‍കെ.മഹേഷ് (പാലക്കാട്)ഇ.നന്ദകുമാര്‍പി.വരദന്‍പി.വി.ഹരിലാല്‍ (തൃശൂര്‍)രാജമ്മ രഘുകെ.എ.അന്‍വര്‍ജോഷി പോള്‍ (എറണാകുളം)എസ്. സുനില്‍കുമാര്‍കെ.കെ. പ്രസുഭകുമാര്‍സി.എസ്.മഹേഷ് (ഇടുക്കി)കെ.ആര്‍.അനില്‍കുമാര്‍വി.കെ.ഉദയന്‍ടി. ഷാജി (കോട്ടയം)എസ്.ഉഷാകുമാരിഎല്‍ മായപി.സജിത്ത്പി.സി. ശ്രീകുമാര്‍ബി.സന്തോഷ്  (ആലപ്പുഴ)ഡി.സുഗതന്‍മാത്യു എം.അലക്സ്എസ്. ലക്ഷ്മിദേവി (പത്തനംതിട്ട)സി.എസ്. ശ്രീകുമാര്‍സി.ഗാഥവി.ആര്‍.അജുബി. പ്രശോഭദാസ് (കൊല്ലം)കെ.എ.ബിജുരാജ്ജി.ശ്രീകുമാര്‍ബി.കെ.ഷംജുഎസ്.ശ്രീകുമാര്‍ (തിരുവനന്തപുരം നോര്‍ത്ത്)ടി.കെ.കുമാരി സതിഎം. സുരേഷ് ബാബുഎസ്. സജീവ് കുമാര്‍പി.ആര്‍. ആശാലത (തിരുവനന്തപുരം സൗത്ത്) 

വനിത സബ് കമ്മിറ്റി

              

എ.എം. സുഷമ       
കണ്‍വീനര്‍

എ എന്‍ സിജിമോള്‍ :  ജോയിന്‍ കണ്‍വീനര്‍

അര്‍ച്ചന ആര്‍ പ്രസാദ്‌  : ജോയിന്‍ കണ്‍വീനര്‍

എ.വി. റീനടി.വി. ഹേമലതകെ.എന്‍. ബിജിമോള്‍ (കാസറഗോഡ്)വി.വി. വനജാക്ഷികെ. ഷീബടി.വി. രജിത (കണ്ണൂര്‍)ബി. സുധപി. ലീലാമണിയു.കെ. സരിത (വയനാട്)കെ. മിനിഎം.കെ. നിഷയു. ഷീന (കോഴിക്കോട്)വി.പി. സിനിസരിത തറമല്‍പറമ്പ്പി. പ്രിയ (മലപ്പുറം)മേരി സില്‍വസ്റ്റര്‍ജി. ജിഷകെ. പരമേശ്വരി (പാലക്കാട്)ആര്‍.എല്‍. സിന്ധുകെ.എം. ശര്‍മ്മിളകെ.ആര്‍.രേഖ (തൃശ്ശൂര്‍)ലിന്‍സി വര്‍ഗ്ഗീസ്എസ്. മഞ്ജു (എറണാകുളം)നീന ഭാസ്ക്കരന്‍എം.ആര്‍. രജനികെ.എ. ബിന്ദു (ഇടുക്കി)ഷീന ബി. നായര്‍സി.ബി. ഗീതഎം. എഥല്‍ (കോട്ടയം)ടി. ജ്യോതികെ. ഇന്ദിരഎഫ്. റഷീദാ കുഞ്ഞ് (ആലപ്പുഴ)എല്‍. അഞ്ജുഎം.പി. ഷൈബിഎസ്. ശ്രീലത (പത്തനംതിട്ട)റന്‍സി മോള്‍സി. മിനിമോള്‍സൂസന്‍ തോമസ് (കൊല്ലം)വി. ഷിജിഎല്‍. ലേഖ (തിരുവനന്തപുരം നോര്‍ത്ത്)എം.ജെ.ഷീജവി.ആര്‍.രഞ്ചിനിഎ.എസ്. ചിത്ര (തിരുവനന്തപുരം സൗത്ത്)