1. Home
  2. /
  3. സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി

സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി

സംസ്ഥാന ഭാരവാഹികള്‍

       

ഇ.പ്രേം കുമാര്‍                    എം.എ അജിത് കുമാര്‍
പ്രസിഡന്റ്                             ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി
                                  

എം.വി. ശശിധരന്‍                     ടി.പി. ഉഷ                                      ബി.അനില്‍കുമാര്‍
വൈസ് പ്രസിഡന്റ്                 വൈസ് പ്രസിഡന്റ്                       വൈസ് പ്രസിഡന്റ്

വി.കെ ഷീജ                  എസ്. അജയകുമാര്‍   ആര്‍ സാജന്‍     എന്‍.നിമല്‍ രാജ്
സെക്രട്ടറി                      സെക്രട്ടറി                       സെക്രട്ടറി            ട്രഷറര്‍

സംസ്ഥാന സെക്രട്ടേറിയറ്റ് അംഗങ്ങൾ

ടി.എം.ഹാജറ, കെ.രാജചന്ദ്രന്‍, എസ്.സുശീല, സീമ. എസ്. നായര്‍,   പി.വി.ഏലിയാമ്മ, ബി.അനില്‍കുമാര്‍,  സി. വി.സുരേഷ്കുമാര്‍, എ.എ.ബഷീര്‍, കെ.വി.പ്രഫുല്‍, എം.കെ വസന്തന്‍, കെ.കെ. സുനില്‍ കുമര്‍, കെ.പി.സുനില്‍ കുമാര്‍

സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങൾ

കെ.പി.ഗംഗാധരന്‍, കെ.ഭാനുപ്രകാശ്, (കാസര്‍ഗോഡ്), എ.രതീശന്‍, എ.എം.സുഷമ, കെ.വി. മനോജ്കുമാര്‍ (കണ്ണൂര്‍), ടി.കെ അബ്ദുല്‍ ഗഫൂര്‍ (വയനാട്), പി.സത്യന്‍, പി.പി. സന്തോഷ്, ഹംസ കണ്ണാട്ടില്‍(കോഴിക്കോട്),  വി.കെ.രാജേഷ്, കെ. വിജയകുമാര്‍ (മലപ്പുറം), ഇ.മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍,  എസ്.ദീപ, കെ.സന്തോഷ്കുമാര്‍ (പാലക്കാട്), ഇ.നന്ദകുമാര്‍, പി.വരദന്‍, പി.ബി.ഹരിലാല്‍ (തൃശൂര്‍), രാജമ്മ രഘു,   കെ.എ.അന്‍വര്‍(എറണാകുളം), എസ്.സുനില്‍കുമാര്‍, കെ.കെ.പ്രസുഭകുമാര്‍, സി.എസ്.മഹേഷ് (ഇടുക്കി),  കെ.ആര്‍. അനില്‍ കുമാര്‍, ഉദയന്‍.വി.കെ, ടി.ഷാജി (കോട്ടയം), എസ്.ഉഷാകുമാരി, എല്‍.മായ, പി.സജിത്, പി.സി.ശ്രീകുമാര്‍ (ആലപ്പുഴ), ഡി.സുഗതന്‍,  മാത്യു എം. അലക്സ്, എസ്.ലക്ഷ്മീദേവി(പത്തനംതിട്ട), സി.എസ്.ശ്രീകുമാര്‍, എസ്.ഓമനക്കുട്ടന്‍, സി.ഗാഥ, ബി. ജയ (കൊല്ലം), കെ.എ.ബിജുരാജ്, ജി.ശ്രീകുമാര്‍, ബി.കെ. ഷംജു (തിരു:നോര്‍ത്ത്), ടി.കെ. കുമാരി സതി, എസ്.ഗോപകുമാര്‍, എം.സുരേഷ്ബാബു, എസ്.സജീവ്കുമാര്‍ (തിരു:സൗത്ത്), സന്തോഷ് ബി.(ആലപ്പുഴ), എസ് ശ്രീകുമാര്‍(തിരു. നോര്‍ത്ത്), ജോഷി പോള്‍ (ഏറണാകുളം), സിന്ധു രാജന്‍(കോഴിക്കോട്), എ.കെ.രാജേഷ്( വയനാട്, പി.വേണുഗോപാല്‍(മലപ്പുറം), കെ.മഹേഷ്(പാലക്കാട്)

വനിത സബ് കമ്മിറ്റി

             

ടി.കെ.കുമാരി സതി         വി. ശോഭ                          ആര്‍.എല്‍.സിന്ധു
കണ്‍വീനര്‍                          ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍    ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍

പി.ആര്‍.ആശാലത, എസ്.കെ.ചിത്രാദേവി, ആര്‍.വി.രമ്യ (തിരു.സൗത്ത്), ഷിജി.വി, നാദബിന്ദു.എസ്, ഐ.ശൈലജ കുമാരി (തിരു:നോര്‍ത്ത്), എ.സുംഹിയത്ത്, സൂസന്‍ തോമസ്, പി.ഉഷാകുമാരി(കൊല്ലം), വി.പി.തനൂജ, എല്‍.അഞ്ജു, എം.പി.ഷൈബി (പത്തനംതിട്ട), കെ.ഇന്ദിര, ടി.ജ്യോതി (ആലപ്പുഴ), വി.പി.രജനി, ഷീന.ബി.നായര്‍, സി.ബി.ഗീത(കോട്ടയം), നീന ഭാസ്കരന്‍, രജനി.എം.ആര്‍, ബിന്ദു.കെ.എ (ഇടുക്കി), സിജിമോള്‍.എ.എല്‍, സുനിജ.പി.വി, ലിന്‍സി വര്‍ഗ്ഗീസ് (എറണാകുളം), എസ്.ശര്‍മ്മിള, സിമി.ജി.വിശ്വം(തൃശ്ശൂര്‍), മേരി സില്‍വസ്റ്റര്‍, പി.പരമേശ്വരി, എ.ജിഷ (പാലക്കാട്), വി.പി.സിനി, പി.പ്രിയ, ആര്‍.രമ്യ (മലപ്പുറം), സിന്ധു രാജന്‍, എം.കെ. നിഷ, യു.ഷീന (കോഴിക്കോട്), ബി.സുധ, കെ.എസ്.പ്രഭകുമാരി (വയനാട്), വി.വി. വനജാക്ഷി, കെ.ഷീബ, ടി.വി.രജിത (കണ്ണൂര്‍), എ.വി.റീന, ടി.വി. ഹേമലത (കാസറഗോഡ്)